
Máy xay sinh tố Tefal BL47YB66 Xám
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BL47YB66 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 800W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.25 lít - Cối nhỏ 0.35 lít - Cối xay thịt 0.4 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa |
| Số lượng cối: | 3 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố, rau củ quả, xay thịt, xay tiêu |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox 304 |
| Tốc độ: | 5 tốc độ |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá tải, Máy chỉ hoạt động khi lắp cối vừa thân máy |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Xay đá, vệ sinh cối xay nhanh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.774 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 511 x 211 x 301 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG