
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố cầm tay Philips HR2537/00
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HR2537/0 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay cầm tay |
| Công suất : | 650W |
| Dung tích cối: | Cốc xay 0.5 lít - Cối nhỏ Hãng không công bố - Cối xay thịt Hãng không công bố |
| Chất liệu cối: | Nhựa kháng vỡ |
| Số lượng cối: | 1 cốc, 2 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố, Đánh trứng, Xay cháo nóng |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 1 tốc độ |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Bảo vệ lưỡi dao xay chống văng ra ngoài |
| Đế chống trượt: | Không |
| Tính năng khác: | Công nghệ ProMix giúp xay nguyên liệu nhanh và đặc hơn, Đầu xay và thân máy có thể tháo rời nhanh bằng 1 nút |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.03 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 250 x 250 x 250 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC