
Máy xay sinh tố Hamilton Beach 58157-IN
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | 58157-IN |
| Màu sắc: | Đen/inox |
| Nhà sản xuất: | Hamilton Beach |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay đa năng |
| Công suất : | 700W |
| Dung tích cối: | 1.4 lít |
| Chất liệu cối: | Cối xay chính: Nhựa Tritan |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | 12 chức năng trộn: xay mịn, nghiền nhuyễn, băm nhỏ, mài mịn |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 4 tùy chỉnh |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Chỉ hoạt động khi lắp cối đúng khớp, Tự ngắt khi quá tải |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Không chỉ xay sinh tố , xay đá, súp, gia vị.. |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.27 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 170 mm - Rộng 140 mm - Cao 370 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG