
Máy xay sinh tố Bluestone BLB-5339
1,679,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BLB-5339 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | BlueStone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay đa năng |
| Công suất : | 800W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.5 lít |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh cao cấp |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Xay gia vị: Hành, tỏi, ớt, nấm,..., Xay hạt, Xay rau củ, Xay sinh tố, Xay đá nhỏ |
| Chất liệu lưỡi xay: | 6 lưỡi cắt bằng thép không gỉ |
| Tốc độ: | Đa tốc độ với 3 chế độ xay sinh tố, nhồi và xay đá chuyên biệt |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá tải, Máy chỉ hoạt động khi lắp cối vừa thân máy |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | 3 chương trình cài đặt sẵn, Xay đá |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.83 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 355 x 216 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG