
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt Magic A-96
1,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A-96 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | Xay: 800W - Nấu: 800W |
| Dung tích cối: | 1.75 lít |
| Chất liệu cối: | Thuỷ tinh chịu lực |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | 12 tính năng tự động |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox 304 |
| Tốc độ: | Hai tùy chọn xay nhanh và chậm |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Chỉ hoạt động khi lắp cối đúng khớp |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Hẹn giờ, Tính năng rửa, làm sạch cối, Tự ngắt khi quá tải, Chống trào |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 498 x 213 x 190 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC