
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Magic Eco AC-183
1,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-183 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 1200W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.6 lít + cối nhỏ 200 ml |
| Chất liệu cối: | Cối thủy tinh |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố và hạt - rau - hạt khô - xay đá bi |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox 6 cánh hình răng cưa |
| Tốc độ: | Hai cấp độ mạnh- nhẹ |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Motor đồng nguyên chất, Tốc độ quay lớn giúp xay nhanh chóng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 181.4 x 180 x 403.5 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC