
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sữa hạt Hawonkoo SMH-121
1,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SMH-121 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Hawonkoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | 900W |
| Dung tích cối: | 1200 ml |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh Borosilicate |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Làm sữa hạt, làm ngũ cốc, nấu thức ăn trẻ em, sữa bắp, làm đồ ăn sáng, đun nước, thịt hầm, nấu cháo, sinh tố trái cây |
| Chất liệu lưỡi xay: | Lưỡi dao đặc biệt thiết kế 4D với 8 cánh sử dụng chất liệu inox 304 |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tính năng khác: | Tự vệ sinh, Hẹn giờ, Cảnh báo vận hành và nắp khóa an toàn, Tự động ngắt khi quá nhiệt quá tải động cơ, bảo vệ điện áp cao - thấp, đa chức năng, dễ vệ sinh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 195 x 155 x 300 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC