
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Bluestone BLB-5377
1,999,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BLB-5377 |
| Màu sắc: | Bạc Inox |
| Nhà sản xuất: | BlueStone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 1000W |
| Dung tích cối: | 1.75 lít |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh cao cấp |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Xay rau củ, Xay sinh tố, Xay đá nhỏ |
| Chất liệu lưỡi xay: | Lưỡi dao răng cưa 6 cánh thép không gỉ |
| Tốc độ: | Nhiều tốc độ, có xay đá, có xay nhồi |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Chế độ khóa an toàn, tự động ngắt điện khi quá tải giúp kéo dài tuổi thọ |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | 4 chương trình cài đặt sẵn, Bảng điều khiển có đèn, Các bộ phận có thể tháo rời dễ vệ sinh, Xay đá |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.14 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 450 x 200 x 200 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC