
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Philips HR2223/00
1,660,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HR2223/00 |
| Màu sắc: | Tím nhạt |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 700W |
| Dung tích cối: | 1.5 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa kháng vỡ |
| Số lượng cối: | 3 cối |
| Chức năng: | Trộn, xay, cắt, đánh, nghiền, khuấy |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 5 tốc độ |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá tải, Máy chỉ hoạt động khi lắp cối vừa thân máy |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Có lưới lọc bã, Dao xay và nắp có thể tháo rời, Xay đá, Vệ sinh cối xay nhanh, Chân đế chống trượt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.44 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 364 x 240 x310 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC