
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố NutriBullet NB-101 Bạc
1,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | NB-101B(NBR-0805S) |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | NutriBullet |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 600W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 700ml, Cối nhỏ 500ml |
| Chất liệu cối: | Nhựa Tritan cao cấp |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Xay trái cây, xay rau củ, sinh tố, soup, nước sốt... |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | Đang cập nhật |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Chỉ hoạt động khi lắp khớp thân máy |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | An toàn với máy rửa chén |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 300 x 180 x 320 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC