
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Panasonic MX-MG53C1CRA
1,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MX-MG53C1CRA |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay đa năng |
| Công suất : | 700W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.5 lít - Cối nhỏ 0.2 lít - Cối xay thịt 200g |
| Chất liệu cối: | Cối thủy tinh |
| Số lượng cối: | 3 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố, xay đá mịn, xay thịt, trộn, đánh kem |
| Chất liệu lưỡi xay: | Lưỡi dao Ultimate PowerBlade |
| Tốc độ: | 2 tốc độ, 2 nút nhồi để trộn nguyên liệu |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Có khóa an toàn |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Công nghệ đảo trộn V&M cho sinh tố thơm ngon, nhuyễn mịn, Nắp đậy 4 viền chống tràn, Các bộ phận có thể tháo rời dễ vệ sinh, Cối xay được cả ướt và khô, Xay đá, Vệ sinh cối xay nhanh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 425 x 152 x 190 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC