
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt Hawonkoo SMH-175
1,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SMH-175 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Hawonkoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | 800W |
| Dung tích cối: | 1750 ml |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh Borosilicate |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | 6 chức năng tích hợp sẵn: Sữa đậu, Cháo/Súp, Sữa bắp/Ngũ cốc, Sữa lắc, làm nước ép/ xay hoa quả |
| Chất liệu lưỡi xay: | Lưỡi dao 8 cánh sử dụng chất liệu inox 304 |
| Tốc độ: | 5 tốc độ |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có đế chống trượt |
| Tính năng khác: | Nắp chặn chống tràn "Smart Cap", Nắp khóa an toàn Duo Safety Switch kết hợp đèn LED hiển thị thông báo, Tự động làm mát động cơ giúp tăng tuổi thọ cho sản phẩm, Tự động ngắt khi bị quá nhiệt, cạn nước, Tự động ngắt khi bị quá nhiệt motor, Chức năng bảo vệ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 230 x 180 x 420 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC