
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Toshiba BL-70PS1PV
1,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BL-70PS1PV |
| Màu sắc: | Trắng - Đen |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay đa năng |
| Công suất : | 700W |
| Dung tích cối: | Cối lớn 1.5 lít - Cối nhỏ 0.2 lít - Cối xay thịt 0.5 lít |
| Chất liệu cối: | Cối xay chính: Nhựa Tritan |
| Số lượng cối: | 3 cối |
| Chức năng: | Xay đá, xay hạt, xay sinh tố, xay thịt, xay nhồi, xay thức ăn cho bé |
| Chất liệu lưỡi xay: | Bằng thép không gỉ SUS 301, 3 lớp, 6 cánh |
| Tốc độ: | 1 tốc độ, 1 nút nhồi để trộn nguyên liệu |
| Xay nhồi: | 1 nút nhồi |
| Khóa an toàn: | Tự ngắt khi quá tải, Máy chỉ hoạt động khi lắp cối vừa thân máy |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Các bộ phận có thể tháo rời dễ vệ sinh, xay đá, có nắp nhỏ cho nguyên liệu trong khi xay, chân đế chống trượt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.17 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Cao 395 x Ngang 205 x Sâu 217 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC