
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sữa hạt Magic Eco AC-143
1,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-143 |
| Màu sắc: | Kem Nhạt |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | Công suất xay 400W, Công suất nấu 800W |
| Dung tích cối: | 1.75 lít |
| Chất liệu cối: | Cối thủy tinh |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | 12 chức năng tự động: nấu- hâm nóng, sinh tố, rửa tự động,... |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | Đang cập nhật |
| Xay nhồi: | Hãng không công bố |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Xay nấu tất cả các loại hạt, Motor tháo rời - vệ sinh dễ dàng hơn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.35 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 121 x 180 x 425 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC