
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay nấu đa năng BlueStone BLB-6031
1,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BLB-6031 |
| Màu sắc: | Nâu |
| Nhà sản xuất: | BlueStone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay nấu đa năng |
| Công suất : | Xay: 800W - Nấu: 800W |
| Dung tích cối: | 1.75 lít (Xay max 1.75L/Nấu max 1.4L) |
| Chất liệu cối: | Thuỷ tinh Borosilicate cao cấp |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Bơ hạt, Cháo, Giữ ấm, Nấu súp, Sinh tố, Sữa hạt, Sữa đậu nành, Xay nhồi, Tự làm sạch |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Không |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Chân đế chống trượt, Chỉ hoạt động khi lắp cối đúng khớp, Hẹn giờ, Tính năng rửa, làm sạch cối, Tự ngắt khi mở nắp, Tự ngắt khi quá tải, Chống trào |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.85 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Cao 465 - Ngang 228 - Sâu 205 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC