
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Philips HR3041/00
2,189,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HR3041/00 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 1200W |
| Dung tích cối: | 2 lít, dung tích chứa tối ưu 1.5 lít |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố, đá bào, súp, sốt,... Có thể xay trực tiếp trong bình xay cầm tay |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | Đa tốc độ |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.92 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 205 x 194 x 477 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC