
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay đa năng Tefal BL967B66
2,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BL967B66 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | Xay: 1000W - Nấu: 1300W |
| Dung tích cối: | 1.75 lít |
| Chất liệu cối: | Thuỷ tinh chịu lực |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Kem, Làm sạch kĩ, Làm sạch nhanh, Nấu súp, Pha trộn thủ công, Sinh tố, Sữa bắp, Sữa lắc, Sữa đậu nành, Trà thảo mộc, Xay nhồi, Xay đá |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 6 tốc độ |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Chỉ hoạt động khi lắp cối đúng khớp |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Chỉ hoạt động khi lắp đúng khớp, Tính năng rửa, làm sạch cối, Điều khiển cảm ứng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 423 x 341 x 269 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC