
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Hafele HS-B153TX
2,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HS-B153TX |
| Màu sắc: | Inox & Đen |
| Nhà sản xuất: | Hafele |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 1000W |
| Dung tích cối: | Cối chính 1.5 lít |
| Chất liệu cối: | Cối chính bằng thủy tinh + cối phụ bằng thép không gỉ |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố, hạt, thực phẩm khô |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 10 tốc độ |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Chân đế cao su chống trượt |
| Tính năng khác: | Nước ép, xay đá, hạt & thực phẩm khô |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 190 x 172 x 405 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC