
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay cầm tay Philips HR2685/00
2,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HR2685/00 |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay cầm tay |
| Công suất : | 1200W |
| Dung tích cối: | 0.5 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa |
| Chức năng: | Thái lát (dày hoặc mỏng), cắt nhỏ (dày hoặc mỏng) hoặc nghiền (đối với khoai tây nghiền hoặc phô mai), Gắn cối cắt gọn nhẹ để cắt hành tây và rau thơm, nghiền các loại hạt,... |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | Đa tốc độ |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Không |
| Tính năng khác: | Công nghệ SpeedTouch, Tốc độ xoay tăng dần, chống văng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 315 x 300 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC