
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt Elmich CBE-3902
2,450,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CBE-3902 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Elmich |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | 800W |
| Dung tích cối: | 1.75 lít |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | 10 chế độ xay nấu tiện lợi |
| Chất liệu lưỡi xay: | Lưỡi dao 3 tầng 8 cánh |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Chỉ chạy khi lắp ráp đúng khớp |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Điều khiển cảm ứng, Mâm nhiệt inox phủ Ceramic giúp chống dính, chống cháy |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.67 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 220 x 200 x 500 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC