
Máy làm sữa hạt Magic Eco AC-145
2,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-145 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Xay hạt, xay trái cây |
| Công suất : | Công suất xay 1400W, Công suất nấu 800W |
| Dung tích cối: | 1750 ml |
| Chất liệu cối: | Cối thủy tinh làm bằng Borosilicate cao cấpLớp men chống dính dưới đáy cốiThân làm bằng tháp chống ăn mòn |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Xay nấu tất cả các loại hạt , 15 chức năng tự động nấu: nấu- hâm nóng, sinh tố, rửa tự động, xay sữa hạt , nấu cháo , hầm, say sinh tố , say đá,… |
| Chất liệu lưỡi xay: | Lưỡi xay inox 304 8 cánh đa chiều |
| Tốc độ: | 1 tốc độ |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Màn hình LED trực quanChế độ tự làm sạch Âm thanh sau kết thúc Chức năng hẹn giờ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 190 x 220 x 550 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG