
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Braun JB3150BK
2,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | JB3150BK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Braun |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay sinh tố |
| Công suất : | 800W |
| Dung tích cối: | 1.5 lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Đế chống trượt: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 340 x 200 x 270 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC