
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Philips HR3760/01
2,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HR3760/01 |
| Màu sắc: | Bạc viền vàng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay đa năng |
| Công suất : | 1500W |
| Dung tích cối: | Dung tích tối đa 2 lít - Dung tích sử dụng 1.8 lít |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tố, xay cháo nóng, xay cháo nguội, xay rau củ, trái cây, xay đá nhỏ |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 12 mức tốc độ |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Đế chống trượt: | Có |
| Tính năng khác: | Công nghệ xay ProBlend Ultra, Vệ sinh cối xay nhanh, Đũa khuấy nguyên liệu lớn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.91 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 216 x 167 x 442 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC