
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt Panasonic MX-HG6401KRA
2,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MX-HG6401KRA |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | Xay: 425-465W/Nấu: 800-950W |
| Dung tích cối: | Lạnh: 1.75 lít/Nóng: 1.4 lít |
| Chất liệu cối: | Thủy tinh |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | 10 chức năng xay nấu cài đặt sẵn |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Tốc độ: | 12 tốc độ |
| Tính năng khác: | Chế độ vệ sinh tự động, nắp chống tràn, hẹn giờ, tự ngắt khi quá tải |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 429 × 268 × 234 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC