
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay cầm tay Braun MQ5245
2,750,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MQ5245 |
| Nhà sản xuất: | Braun |
| Xuất xứ sản phẩm: | Romania |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay cầm tay |
| Công suất : | 1000W |
| Dung tích cối: | 0.35 lít + 1.25lít |
| Chất liệu cối: | Nhựa |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép không gỉ |
| Đế chống trượt: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 180 x 290 x 400 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC