
Máy xay nấu đa năng Tefal BL83SD66
3,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BL83SD66 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay nấu đa năng |
| Công suất : | Xay: 1400W - Nấu: 1300W |
| Dung tích cối: | 1.75 lít |
| Chất liệu cối: | Cối thủy tinh |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Hấp, Làm mứt, Sinh tố, Sữa lắc, Vệ sinh máy, Xay đá, Tráng miệng, Súp nhuyễn, Súp nguyên miếng, Trộn, Sữa hỗn hợp, Sốt nóng, Xay, Nhồi |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox |
| Xay nhồi: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tính năng khác: | Tự ngắt khi quá tải, Chỉ hoạt động khi lắp cối đúng khớp, Làm sữa hạt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.84 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 486 x 257 x 314 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG