
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt đa năng Magic Eco AC-140
4,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-140 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | 1200W / Trộn 230W |
| Dung tích cối: | Bình chứa 1500ml |
| Chất liệu cối: | Đang cập nhật |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | Xay sinh tốt, Nấu Súp, Ép |
| Chất liệu lưỡi xay: | Lưỡi dao 4D từ thép không gỉ |
| Tốc độ: | 32.000 vòng/phút |
| Xay nhồi: | Không |
| Khóa an toàn: | Nắp chống tràn |
| Đế chống trượt: | Không |
| Tính năng khác: | 8 chương trình tự động, Màn hình cảm ứng đa điểm, Chống ồn khi hoạt động |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 400x162x 355 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC