
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy xay sinh tố Tefal Ultrablend Boost BL985A31
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | BL985A31 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy xay nấu đa năng |
| Công suất : | 1300W |
| Dung tích cối: | 1.4 lít |
| Chất liệu cối: | Cối xay (lạnh) nhựa Tritan; cối xay (nóng) thủy tinh |
| Số lượng cối: | 2 cối |
| Chức năng: | Chương trình nấu chuyên dụng (Súp, Sốt Coulis, Nước xốt nóng, Siro trái cây Compote, Sữa từ các loại hạt, Đá bào, Sinh tố xanh, Sữa lắc, Sữa hạt, Kem) |
| Chất liệu lưỡi xay: | Inox |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tính năng khác: | Công nghệ Nutrikeep độc quyền để loại bỏ không khí trước khi xay |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 8.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 629 x 309 x 398 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC