
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy làm sữa hạt Joyoung JSCB-K7 PRO
7,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | JSCB-K7 PRO |
| Màu sắc: | Xám viễn chinh |
| Nhà sản xuất: | Joyoung |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy xay sinh tố: | Máy làm sữa hạt |
| Công suất : | Công suất gia nhiệt 1200W, Công xuất xay 300W |
| Dung tích cối: | Đồ uống lạnh 600ml, đồ uống nóng 1.2L |
| Chất liệu cối: | Thép không gỉ |
| Số lượng cối: | 1 cối |
| Chức năng: | 11 chức năng nấu cài đặt sẵn: Sữa đậu nành, sữa bắp, tàu hủ, cháo,... |
| Chất liệu lưỡi xay: | Thép SUS301 |
| Tốc độ: | lên đến 35.000 vòng/phút |
| Khóa an toàn: | Chỉ hoạt động khi lắp cối đúng khớp, Tự ngắt khi mở nắp |
| Đế chống trượt: | Chân máy chống rung lắc, trơn trượt |
| Tính năng khác: | Tính năng bổ trợ: Chức năng tự làm sạch và khử khuẩn, trợ lý giọng nói thông minh, cảm biến thông minh chống tràn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 510 x 175 x 370 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC