
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy uốn tóc tự động Coclear CJ6511
249,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CJ6511 |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | Coclear |
| Thương hiệu đến từ: | Thái Lan |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy uốn tóc |
| Công suất : | 35W |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | 3 mức điều chỉnh nhiệt(160-180-200oC) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.37 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 340 x 55 x 85 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC