
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy tóc Philips HP8108/00
299,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HP8108/00 |
| Màu sắc: | Trắng - Hồng |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2016 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Sấy tóc |
| Công suất : | 1000W |
| Chế độ sấy: | 2 chế độ |
| Chế độ sấy mát: | Có |
| Tự ngắt khi quá tải: | Không |
| Tạo ion âm: | Không |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.380 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 114 x 220 x 77 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC