
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy tóc Sunhouse SHD2308W
319,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD2308W |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy sấy tóc |
| Công suất : | 1500W |
| Chế độ sấy: | Chế độ/Tốc độ: 2 tốc độ, 3 mức nhiệt độ |
| Chế độ sấy mát: | Có |
| Tự ngắt khi quá tải: | Có |
| Tạo ion âm: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 250 x 200 x 70 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC