
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy tóc Flyco FH6277VN
389,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FH6277VN |
| Màu sắc: | Tím nhạt |
| Nhà sản xuất: | Flyco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy sấy tóc |
| Công suất : | 1800W |
| Chế độ sấy: | Sấy nóng, sấy mát |
| Chế độ sấy mát: | Có |
| Tự ngắt khi quá tải: | Có |
| Tạo ion âm: | Sấy ion làm mượt tóc |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | Sấy nóng nhiều, sấy nóng vừa, sấy mát |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.650 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 200 x 220 x 80 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC