
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy massage đầu Kachi MK399
399,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MK399 |
| Màu sắc: | Hồng phấn |
| Nhà sản xuất: | Kachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhựa ABS |
| Chế độ: | 3 chế độ: Chế độ 1: massage vuốt về phía trước xoay chậm, Chế độ 2: luân phiên nhấn xoay chậm, Chế độ 3: đầu massage xoay luân phiên theo chiều thuận |
| Con lăn: | Không |
| Công suất: | 5W |
| Tải trọng chịu lực: | Không |
| Tiện ích khác: | Cổng sạc USB |
| Trục massage: | Không |
| Điện áp: | DC5V |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.19 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 115 x 73 x 95 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC