
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy tóc Panasonic EH-ND21-P645
450,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EH-ND21-P645 |
| Màu sắc: | Trắng - Tím |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2013 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy sấy tóc |
| Công suất : | 1200W |
| Chế độ sấy: | 2 tốc độ, có sấy mát |
| Chế độ sấy mát: | Có |
| Tự ngắt khi quá tải: | Có |
| Tạo ion âm: | Không |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.427 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 140 x 240 x 160 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC