
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Súng massage Poongsan G10
690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | G10 |
| Nhà sản xuất: | Poongsan |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Thân máy làm bằng nhựa ABS cao cấp |
| Chế độ: | 6 chế độ rung |
| Công suất: | 30W |
| Tiện ích khác: | Giảm căng cơ, thư giãn ngay lập tức, Tác động sâu vào mô cơ, loại bỏ acid lactic, Giảm đau nhanh chóng sau vận động, Cải thiện lưu thông máu, Hỗ trợ phục hồi cơ nhanh hơn, 4 đầu massage,... |
| Điện áp: | 7.4V |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 130 x 50 x 140 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC