
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Súng massage Fascial Gun Philips PPM7323
850,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PPM7323 |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhựa |
| Chế độ: | 7 cấp độ ( 5 cấp độ cố định , 2 cấp độ mạnh nhẹ luân phiên ) |
| Công suất: | 30W |
| Tiện ích khác: | Sạc USB - TypeC |
| Điện áp: | 7.4V |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 157 x 62 x 204 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC