
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy massage cầm tay Philips PPM7319
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PPM7319 |
| Màu sắc: | Xanh đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chất liệu: | Chất liệu thân máy: Nhựa ABS, Chất liệu đầu massage: Nhựa ABS/ Mút xốp |
| Chế độ: | 1 chế độ |
| Công suất: | 10W |
| Tiện ích khác: | Đa dạng đầu massage, Màn hình LED cảm ứng |
| Điện áp: | 5V - 1A |
| Thời gian massage: | 15 phút |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.37 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 133 x 100 x 47 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC