
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy tóc Magic A-033
890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | A-033 |
| Màu sắc: | Kem Nhạt |
| Nhà sản xuất: | Magic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Máy sấy tóc |
| Công suất : | 1500 - 1999W |
| Chế độ sấy: | 3 chế độ sấy |
| Chế độ sấy mát: | Có |
| Tự ngắt khi quá tải: | Có |
| Tạo ion âm: | Không |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 277 x 69.8 x 88.8 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC