
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bàn chải điện Flyco FT7105VN
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FT7105VN |
| Màu sắc: | Trắng - Xanh |
| Nhà sản xuất: | Flyco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Dupont - mềm mại |
| Loại pin: | Dung lượng pin 2000 mAh |
| Độ rung: | 37.500 lần/phút |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.135 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 29.4 x 250 x 28 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC