
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

iPad Gen 11 A16 Wifi 128GB MD3Y4ZA/A Bạc
9,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MD3Y4ZA/A |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | iPadOS 18 |
| Chipset: | Chip A16 |
| CPU: | CPU 5 lõi |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Loại màn hình: | Liquid Retina |
| Kích thước màn hình: | 11 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 2360 x 1640 Pixels |
| Camera trước: | 12MP, ƒ/2.4 |
| Camera sau: | Camera góc rộng: 12MP, ƒ/1.8, Độ thu phóng kỹ thuật số lên đến 5x; Chụp ảnh toàn cảnh Panorama: 63MP |
| WiFi: | Wi-Fi 6 (802.11ax) với 2x2 MIMO |
| Bluetooth: | v5.3 |
| GPS: | GPS/GNSS |
| Jack 3.5mm: | Không |
| Tính năng đặc biệt: | Cảm biến gia tốc, Cảm biến ánh sáng, La bàn, Con quay hồi chuyển, Cảm biến áp kế |
| Loại Pin: | Li-Po |
| Dung lượng pin: | Tích hợp pin sạc Li-Po 28.93 watt‑giờ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.48 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 248 mm - Rộng 179 mm - Cao 7 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC