
Máy tính bảng Samsung Galaxy Tab A11 Wifi 64GB Bạc
3,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SM-X133 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhôm nguyên khối |
| Hệ điều hành: | Android 15, One UI 7 |
| Chipset: | MediaTek Helio G99 |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Loại màn hình: | LCD |
| Kích thước màn hình: | 8.699999999999999 inch |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 800 x 1340 Pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| WiFi: | Wi-Fi 5Dual-band |
| Bluetooth: | v5.3 |
| USB: | Type-C |
| Tính năng đặc biệt: | Giải toán AI, Đa cửa sổ, Âm thanh Dolby Atmos, Mở khóa bằng khuôn mặt, Chế độ trẻ em (Samsung Kids) |
| Loại Pin: | Li-Ion |
| Dung lượng pin: | 5100mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 15 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.335 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 211 x 124.7 x 8 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG