
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy tính bảng OPPO Pad Se Wifi 4GB/128GB Bạc (OPD2419-MDE)
5,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | OPD2419-MDE |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Độ sáng tối đa: | 500 nits |
| Chất liệu: | Kim loại nguyên khối |
| Hệ điều hành: | MTK Helio G100 |
| Chipset: | Color OS 15 trên nền Android 15 |
| CPU: | CPU 8 nhân (2x Cortex-A76 + 6x Cortex-A55) |
| RAM: | 128 GB |
| Bộ nhớ trong: | 4 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không hỗ trợ |
| Loại màn hình: | LCD (LTPS) |
| Kích thước màn hình: | 11 inch |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1200) Pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 5MP |
| Mạng 3G: | Không |
| Mạng 4G: | Không |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | Không hỗ trợ |
| Đàm thoại: | Có |
| WiFi: | 2.4GHz /5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| NFC: | Không |
| GPS: | Không |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Không |
| Tính năng đặc biệt: | Nhận diện khuôn mặt |
| Sạc kèm theo máy (W): | 33 W |
| Loại Pin: | Li-Ion |
| Dung lượng pin: | 9340mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | Sạc siêu nhanh SUPERVOOC 33 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.53 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 254.91 mm - Rộng 166.46 mm - Cao 7.39 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC