
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Samsung Galaxy Tab S10 Lite Wifi 128GB Bạc
8,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SM-X400 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android 15 |
| Chipset: | Exynos 1380 8 nhân |
| CPU: | 4 nhân 2.4 GHz & 4 nhân 2 GHz |
| RAM: | 6 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Loại màn hình: | TFT LCD |
| Kích thước màn hình: | 10.9 inch |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 1320 x 2112 Pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| WiFi: | Wi-Fi 6, MIMO, Dual-band |
| Bluetooth: | v5.3 |
| USB: | Type-C |
| Tính năng đặc biệt: | Xoá vật thể AI, Trợ giúp viết tay AI, Khoanh tròn để tìm kiếm với Google, Giải toán AI, Đa cửa sổ, Âm thanh AKG, Vision Booster, Samsung DeX (Giao diện tương tự PC), Mở khóa bằng khuôn mặt, Kết nối bút S Pen |
| Loại Pin: | Li-Ion |
| Dung lượng pin: | 8000 mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 25 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.523 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 165.8 x 254.3 x 6.6 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC