
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy tính bảng OPPO Pad 5 Wifi 8GB/256GB Hồng (OPD2502)
10,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | OPD2502 |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Chất liệu: | Kim loại nguyên khối |
| Hệ điều hành: | MediaTek Dimensity 7300-Ultra |
| Chipset: | Color OS 16 |
| CPU: | CPU 8 nhân (4 x Arm Cortex-A78 up to 2.5GHz, 4 x Arm Cortex-A55) |
| RAM: | 256 GB |
| Bộ nhớ trong: | 8 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không hỗ trợ |
| Loại màn hình: | LCD (LTPS) |
| Kích thước màn hình: | 12.1 inch |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 2K8 (2800 x 1980) Pixels |
| Camera trước: | 8 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| Mạng 3G: | Không |
| Mạng 4G: | Không |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | Không hỗ trợ |
| Đàm thoại: | Có |
| WiFi: | 2.4GHz /5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.4 |
| NFC: | Không |
| GPS: | Không |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Không |
| Tính năng đặc biệt: | Nhận diện khuôn mặt |
| Sạc kèm theo máy (W): | 33 W |
| Loại Pin: | Li-Ion |
| Dung lượng pin: | 10050 mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | Sạc siêu nhanh SUPERVOOC 33 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.597 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 275.87 mm - Rộng 190.78 mm - Cao 6.53 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC