
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy tính bảng Samsung Galaxy Tab A11 Plus 5G 128GB Bạc
7,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SM-X236 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhôm nguyên khối |
| Hệ điều hành: | One UI 8.0 (Android 16) |
| Chipset: | MediaTek MT8775 |
| CPU: | 4 nhân 2.5 GHz & 4 nhân 2 GHz |
| RAM: | 6 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Loại màn hình: | TFT LCD |
| Kích thước màn hình: | 11 inch |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1200 pixels (WUXGA Pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| WiFi: | Wi-Fi 5 |
| Bluetooth: | v5.3 |
| USB: | Type-C |
| Tính năng đặc biệt: | Khoanh tròn để tìm kiếm với Google, Giải toán AI, Đa cửa sổ, Âm thanh Dolby Atmos, Mở khóa bằng khuôn mặt, Google Gemini Live |
| Loại Pin: | Li-Ion |
| Dung lượng pin: | 7040 mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 25 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.48 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 257.1 x 168.7 x 6.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC