
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

iPad Gen 9 Wifi 64GB 10.2 inch MK2K3ZA/A Xám (2021)
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MK2K3ZA/A |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | iPad |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Máy: | iPad Gen 9 |
| Hệ điều hành: | iPadOS 15 |
| Chipset: | A13 Bionic |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Loại màn hình: | Retina display |
| Kích thước màn hình: | 10.2 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1620 x 2160 Pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| WiFi: | Wi-Fi (802.11a/b/g/n/ac) |
| Bluetooth: | Bluetooth 4.2 |
| Loại Pin: | 32.4WH (~ 8600mAh) |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 250.6 mm - Ngang 174.1 mm - Dày 7.5 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC