
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy tính bảng Samsung Galaxy Tab S11 Wifi 128GB Xám
19,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SM-X730 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam/ Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Chất liệu: | Nhôm nguyên khối |
| Hệ điều hành: | Android 16 |
| CPU: | MediaTek Dimensity 9400+ 8 nhân |
| RAM: | 12 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Loại màn hình: | Dynamic AMOLED 2X |
| Kích thước màn hình: | 11 inch |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 1600 x 2560 Pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 13 MP |
| WiFi: | Wi-Fi DirectWi-Fi 6MIMODual-band6 GHz |
| Bluetooth: | v5.4 |
| USB: | Type-C |
| Tính năng đặc biệt: | Trợ lý phiên dịch, Trợ lý ghi âm, Trợ lý chỉnh ảnh, Trợ lý Note quyền năng, Trợ lý Google Gemini, Trình duyệt thông minh, Now Brief, Khoanh tròn để tìm kiếm với Google, Giải toán AI, Audio Eraser, Âm thanh Dolby Atmos, Âm thanh AKG, Samsung DeX (Giao diện |
| Loại Pin: | Li-Ion |
| Dung lượng pin: | 8400 mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 45 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.469 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 165.3 x 253.8 x 5.5 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC