
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy tính bảng iPad Air M3 11 inch WiFi 128GB MC9W4ZA/A
15,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | MC9W4ZA/A |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại màn hình: | Retina IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 11 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1640 x 2360 pixels |
| Hệ điều hành: | iPadOS 18 |
| Chipset: | Apple GPU 9 nhân |
| CPU: | Apple M3 8 nhân |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 12 MP |
| WiFi: | Wi-Fi 6E, MIMO, Dual-band |
| Bluetooth: | v5.3 |
| Jack 3.5mm: | Type-C |
| Tính năng đặc biệt: | Âm thanh Dolby Atmos, Trung tâm màn hình, Mở khóa bằng vân tay Touch ID, Kết nối bàn phím rời, Kết nối Apple Pencil Pro, HDR10+, HDR10, Dolby Vision, DCI-P3, Micro kép |
| Sạc kèm theo máy (W): | 20 W |
| Loại Pin: | Li-Po |
| Dung lượng pin: | 28.93 Wh |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 20 W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.46 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 247.6 x 178.5 x 6.1 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC