
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy tính bảng TCL Tab 11 Wifi 128GB Xám
4,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TCLTAB11 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | TCL |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hệ điều hành: | Android 13 |
| Chipset: | MediaTek Helio P60T |
| CPU: | 4x ARM Cortex-A53 @ 2.0 GHz |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 10.95 inch |
| Độ phân giải màn hình: | 1200 x 2000 Pixels |
| Camera trước: | 8 MP |
| Camera sau: | 8 MP |
| WiFi: | 802.11a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | v5.0 |
| GPS: | GPS, G-Sensor, L-Sensor, Hall Switch |
| Tính năng đặc biệt: | Cảm biến gia tốc, Cảm biến tiệm cận, Cảm biến ánh sáng, Cảm biến trọng lực |
| Dung lượng pin: | 8000 mAh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.462 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 259 x 161.6 x 6.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC